NdFeB Abubuwan da aka Matse Magnets

NdFeB Abubuwan da aka Matse Magnets

NdFeB bonded maganadiso da aka matsa ana yin su ta hanyar haɗa NdFeB Magnetic foda tare da ɗaure kamar resin epoxy ko nailan.Wannan tsari yana ba da damar samar da nau'ikan sifofi masu rikitarwa, waɗanda ba za a iya cimma su tare da al'ada baNdFeB maganadiso.Fa'idodin NdFeB masu haɗawa da matsawa sun haɗa da babban ƙarfin maganadisu, ingantaccen yanayin zafin jiki, da kuma juriya mai kyau ga lalatawa.Hakanan suna da tsada kuma ana iya keɓance su don biyan takamaiman buƙatu.Honsen Magneticsya fahimci bukatun abokan ciniki daban-daban, sabili da haka, muna ba da siffofi da girma daban-daban don dacewa da aikace-aikace daban-daban.Daga ƙananan kayan aiki na daidaici zuwa injuna masu nauyi, maganadisun mu sun dace sosai don biyan buƙatu daban-daban.Cikakken kewayon mu na NdFeB bonded compression maganadiso ya haɗa da toshe, faifai, zobe da siffofi na al'ada zuwa ƙayyadaddun abokin ciniki.Honsen Magneticsyana mai da hankali sosai kan inganci, yana tabbatar da cewa NdFeB ɗinmu na haɗin gwanon matsawa yana fuskantar gwaji mai tsauri da tsauraran matakan sarrafa inganci.Muna alfahari da samar da maganadisu waɗanda suke cika da kuma wuce ƙa'idodin masana'antu.
 • NdFeB Abubuwan Haɗaɗɗen Matsalolin Zobe Magnets tare da Rufin Epoxy

  NdFeB Abubuwan Haɗaɗɗen Matsalolin Zobe Magnets tare da Rufin Epoxy

  Abu: Mai sauri NdFeB Magnetic foda da ɗaure

  Darasi: BNP-6, BNP-8L, BNP-8SR, BNP-8H, BNP-9, BNP-10, BNP-11, BNP-11L, BNP-12L kamar yadda kuke bukata.

  Siffa: Toshe, Ring, Arc, Disc da musamman

  Girma: Musamman

  Rufi: Black / launin toka epoxy, Parylene

  Hanyar Magnetization: Radial, fuska da yawa magnetization, da dai sauransu

 • Alluran Filastik da yawa Mai ƙarfi Magnets NdFeB Molded

  Alluran Filastik da yawa Mai ƙarfi Magnets NdFeB Molded

  Material: NdFeB Allurar da aka haɗa Magnets

  Daraja: Duk Grade don Sintered & Bonded MagnetsShape: Girman Girma: Na musamman

  Hanyar Magnetization: Multipoles

  Muna jigilar kaya zuwa duniya, muna karɓar ƙananan oda kuma muna karɓar duk hanyoyin biyan kuɗi.

 • Multi-girman NdFeB bonded matsawa maganadiso cube 10x6x2 mm

  Multi-girman NdFeB bonded matsawa maganadiso cube 10x6x2 mm

  Abu: Mai sauri NdFeB Magnetic foda da ɗaure

  Darasi: BNP-6, BNP-8L, BNP-8SR, BNP-8H, BNP-9, BNP-10, BNP-11, BNP-11L, BNP-12L kamar yadda kuke bukata.

  Siffa: Toshe, Ring, Arc, Disc da musamman

  Girma: Musamman

  Rufi: Black / launin toka epoxy, Parylene

  Hanyar Magnetization: Radial, fuska da yawa magnetization, da dai sauransu

 • Matsakaicin Siffar Fas ɗin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Matsi Molded NdFeB Neodymium Magnet Bonded

  Matsakaicin Siffar Fas ɗin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Matsi Molded NdFeB Neodymium Magnet Bonded

  NdFeB masu haɗa maganadisu an tsara su don aikace-aikacen madaidaicin madaidaicin inda ake buƙatar filin maganadisu mai ƙarfi.Tare da ingantacciyar kwanciyar hankali mai girma da manyan kaddarorin maganadisu, suna ba da aikin da bai dace ba don aikace-aikace da yawa.

 • Babban aiki arc NdFeB haɗakar maganadisu matsawa

  Babban aiki arc NdFeB haɗakar maganadisu matsawa

  ARC NdFeB masu haɗa maganadisu na matsawa za a iya amfani da su a cikin kewayon aikace-aikace da yawa inda ake buƙatar maganadisu mai ƙarfi, ƙarami da inganci.ARC NdFeB bonded magana maganadiso suna ba da ƙarfi mai ƙarfi, kyakkyawan kwanciyar hankali, da ingantattun kaddarorin maganadisu, yana sa su dace da aikace-aikacen buƙatu waɗanda ke buƙatar daidaito, aminci da dorewa.

 • NdFeB Abubuwan Haɗaɗɗen Matsi na Magnet Don kayan aikin likita

  NdFeB Abubuwan Haɗaɗɗen Matsi na Magnet Don kayan aikin likita

  NdFeB masu haɗa maganadisu ana ƙara yin amfani da su a cikin kayan aikin likitanci saboda ingantattun kayan maganadisu da kwanciyar hankali.Ana yin waɗannan abubuwan maganadiso ta hanyar damfara cakuda NdFeB foda da babban ɗaurin polymer mai ƙarfi a ƙarƙashin matsanancin matsin lamba, yana haifar da ƙarfi, ƙarami, da ingantaccen maganadisu wanda ya dace da amfani a aikace-aikacen likita daban-daban.

 • Rotor mara gogewa tare da alluran shaft wanda aka ƙera maganadisu NdFeB

  Rotor mara gogewa tare da alluran shaft wanda aka ƙera maganadisu NdFeB

  Na'ura mai juyi mai goge baki tare da allura mai gyare-gyaren NdFeB maganadiso fasaha ce ta juyin juya hali wacce ke canza yadda muke tunani game da injinan lantarki.Ana yin waɗannan manyan abubuwan maganadiso ta hanyar allurar NdFeB foda da babban ɗaure polymer mai girma kai tsaye a kan mashin rotor, yana haifar da ƙaramin ƙarfi da ingantaccen maganadisu tare da ingantattun kaddarorin maganadisu.

 • Smart gas mita Multi-pole zoben allura maganadisu

  Smart gas mita Multi-pole zoben allura maganadisu

  Mitar iskar gas mai wayo suna samun shahara cikin sauri azaman ingantacciyar hanya mai dacewa don aunawa da saka idanu akan amfani da iskar gas a gidaje da kasuwanci.Wani mahimmin sashi na waɗannan mitoci na gas shine magnetin zobe mai igiya da yawa, wanda ake amfani da shi don samar da ingantaccen karatu na yawan iskar gas.

 • Babu Brushless DC Motar da aka haɗa allurar Magnetic Rotor

  Babu Brushless DC Motar da aka haɗa allurar Magnetic Rotor

  Motocin DC marasa gogewa ana amfani da su sosai a aikace-aikace iri-iri, gami da kayan aikin masana'antu, na'urorin likitanci, da na'urorin lantarki masu amfani.Ɗaya daga cikin maɓalli na waɗannan injina shine na'ura mai jujjuyawar maganadisu ta haɗin gwiwa, wacce ake amfani da ita don samar da ingantaccen aiki kuma abin dogaro.

  An yi shi daga NdFeB foda da babban mai ɗaure polymer mai girma, mai jujjuyawar allurar maganadisu babban maganadisu ce mai girma wacce ke ba da kaddarorin maganadisu na musamman da kwanciyar hankali.Ana yin allurar rotor tare da maganadisu a wurin, yana haifar da ƙira mai ƙarfi, ƙarami, da ingantaccen tsari.

 • Nau'in gida fan mai goga mara amfani da allurar maganadisu

  Nau'in gida fan mai goga mara amfani da allurar maganadisu

  Magoya bayan bene na nau'in gida sanannen zaɓi ne don sanya gidaje su yi sanyi a lokacin zafi mai zafi.Ana ƙara yin amfani da injina na DC maras gogewa a cikin waɗannan magoya baya saboda ƙarfin ƙarfin su, ƙaramar hayaniya, da tsawon rayuwa.Babban abin da ke cikin injin DC maras gogewa shine rotor na maganadisu, wanda ke da alhakin samar da ƙarfin jujjuyawar da ke motsa ruwan fanfo.

 • Maganganun nailan na allura don Motoci ko na'urori masu auna firikwensin

  Maganganun nailan na allura don Motoci ko na'urori masu auna firikwensin

  Maganganun nailan na allura sanannen zaɓi ne don samar da injina da abubuwan firikwensin firikwensin a masana'antu iri-iri.Ana yin waɗannan abubuwan maganadiso ta hanyar haɗa foda na maganadisu tare da polymer mai girma, kamar nailan, da kuma allurar cakuda a cikin wani nau'i a ƙarƙashin matsin lamba.

 • Cikakken kewayon sassa na mota, Toroidal maganadiso, magnet rotors

  Cikakken kewayon sassa na mota, Toroidal maganadiso, magnet rotors

  Abubuwan da aka ƙera kayan maganadisu na ƙarfe na ƙarfe na allura suna ƙara shahara a cikin masana'antar kera saboda kyawawan kaddarorinsu na maganadisu, daidaiton girma, da ingancin farashi.

  Ana yin waɗannan sassa ta hanyar haɗa foda na maganadisu tare da mai ɗaure resin thermoplastic da allurar a cikin wani nau'i a ƙarƙashin babban matsi da zafin jiki.Sashin da aka samu yana da kyawawan kaddarorin maganadisu kuma ana iya tsara shi don biyan takamaiman buƙatun aikace-aikacen kera motoci daban-daban.

12Na gaba >>> Shafi na 1/2