Motoci

Motoci

Yayin da fasahar kera motoci ke ci gaba da bunƙasa cikin ƙimar da ba a taɓa gani ba,Honsen Magneticsbabban mai kera maganadisu ne na musamman da aka kera don aikace-aikacen mota.Tare da ƙaƙƙarfan sadaukarwa ga ƙirƙira, inganci da gamsuwar abokin ciniki,Honsen Magnetics ya kawo sauyi ga masana'antar kera motoci ta hanyar samar da abin dogaro, inganci da aiki mai girma wanda ke haɓaka kowane fanni natsarin motoci. Honsen MagneticsAn ƙera kewayon na'urorin maganadisu na kera motoci don jure yanayin mafi tsauri da kuma samar da aiki na musamman.Ana amfani da waɗannan maganadiso a cikin aikace-aikacen kera iri-iri, daga injin tuƙi na lantarki zuwa tsarin tuƙi, samar da ayyuka masu mahimmanci da aminci.Themaganadisu na motamiƙa taHonsen Magneticsan ƙera su da kyau ta amfani da mafi kyawun kayan aiki da tsarin masana'antu na zamani.Wadannan maganadiso suna da ingantattun kaddarorin maganadisu don tabbatar da ingantaccen inganci da dorewa.Bugu da ƙari, an ƙirƙira su don jure matsanancin zafi, girgizawa da sauran ƙalubalen yanayi da aka saba samu a masana'antar kera motoci.A matsayin amintaccen kuma sanannen mai siyar da maganadisu,Honsen Magneticsalfahari kanta a kan sadaukar da abokin ciniki gamsuwa.Ƙwararrun ƙungiyar injiniyoyi da masu fasaha na kamfanin suna aiki tare da masu kera motoci don fahimtar takamaiman buƙatunsu da haɓaka hanyoyin maganadisu na al'ada waɗanda ke biyan buƙatunsu na musamman.
 • Yankin Ferrite Arc Magnet don Motocin DC

  Yankin Ferrite Arc Magnet don Motocin DC

  Abu: Hard Ferrite / Ceramic Magnet;

  Darasi: Y8T, Y10T, Y20, Y22H, Y23, Y25, Y26H, Y27H, Y28, Y30, Y30BH, Y30H-1, Y30H-2, Y32, Y33, Y33H, Y35, Y35BH;

  Siffa: Tile, Arc, Segment da dai sauransu;

  Girman: Dangane da bukatun abokan ciniki;

  Application: Sensors, Motors, Rotors, Wind Turbines, Wind Generators, Laudspeaker, Magnetic Holder, Filters, Automobiles da dai sauransu.

 • Layin Motar Magnets Majalisar

  Layin Motar Magnets Majalisar

  Neodymium na'urar maganadisu na linzamin kwamfuta wani nau'in maganadisu ne mai girma wanda ake amfani da shi sosai a aikace-aikacen motar linzamin kwamfuta.Ana yin waɗannan abubuwan maganadiso ta hanyar damfara cakuda foda na neodymium iron boron (NdFeB) foda a ƙarƙashin babban matsin lamba, yana haifar da ƙarfi, ƙarami da ingantaccen maganadisu tare da ingantaccen daidaiton girman girma da ingantaccen kaddarorin maganadisu.

 • Babban Torque Neodymium Rotor don janareta mai ƙarancin sauri

  Babban Torque Neodymium Rotor don janareta mai ƙarancin sauri

  Neodymium (fiye da daidai Neodymium-Iron-Boron) maganadiso su ne mafi ƙarfi na dindindin maganadisu a duniya. Neodymium maganadiso a zahiri sun hada da neodymium, baƙin ƙarfe da boron (an kuma kira su NIB ko NdFeB maganadiso).Ana danna cakuda foda a ƙarƙashin babban matsi a cikin gyare-gyare.Daga nan sai a yayyafa kayan (mai zafi a ƙarƙashin vacuum), sanyaya, sa'an nan kuma ƙasa ko yanki a cikin siffar da ake so.Ana amfani da sutura idan an buƙata.A ƙarshe, ƙananan maganadiso suna magnetized ta hanyar fallasa su zuwa filin maganadisu mai ƙarfi wanda ya wuce 30 KOe.

 • N55 Neodymium Block Magnet

  N55 Neodymium Block Magnet

  Gabatar da N55 Neodymium Magnets - sabuwar ƙira a cikin fasahar maganadisu.Tare da mafi girman samfurin makamashi na 55 MGOe, waɗannan maɗaukaki suna cikin mafi ƙarfi na dindindin maganadisu da ake samu a yau.

 • Keɓance Laminated NdFeB Magnet Don Motoci Tare da Ƙananan Eddy Yanzu

  Keɓance Laminated NdFeB Magnet Don Motoci Tare da Ƙananan Eddy Yanzu

  Keɓance Laminated NdFeB Magnet Don Motoci Tare da Ƙananan Eddy Yanzu
  Ba a halicci duk maganadiso daidai ba.Waɗannan Rare Duniya Magnets an yi su ne daga Neodymium, mafi ƙarfi na maganadisu na dindindin a kasuwa a yau.Neodymium maganadiso yana da amfani da yawa, daga aikace-aikacen masana'antu iri-iri zuwa ayyuka na sirri marasa iyaka.

  Honsen Magneticsshine Tushen Magnet ɗin ku don Neodymium Rare Duniya Magnets.Duba cikakken tarin munan.

  Kuna buƙatar girman al'ada?Nemi ƙididdiga don farashin girma.
 • Ƙarfin Magnetic Ƙarfin Ƙarfin Ƙarfin Ƙarfin Ƙarfin Magnet

  Ƙarfin Magnetic Ƙarfin Ƙarfin Ƙarfin Ƙarfin Ƙarfin Magnet

  Ƙarfin Magnetic Ƙarfin Ƙarfin Ƙarfin Ƙarfin Ƙarfin Magnet

  Ba a halicci duk maganadiso daidai ba.Waɗannan Rare Duniya Magnets an yi su ne daga Neodymium, mafi ƙarfi na maganadisu na dindindin a kasuwa a yau.Neodymium maganadiso yana da amfani da yawa, daga aikace-aikacen masana'antu iri-iri zuwa ayyuka na sirri marasa iyaka.

  Honsen Magnetics shine tushen Magnet ɗin ku don Neodymium Rare Magnets Duniya.Duba cikakken tarin munan.

  Kuna buƙatar girman al'ada?Nemi ƙididdiga don farashin girma.
 • NdFeB Abubuwan Haɗaɗɗen Matsalolin Zobe Magnets tare da Rufin Epoxy

  NdFeB Abubuwan Haɗaɗɗen Matsalolin Zobe Magnets tare da Rufin Epoxy

  Abu: Mai sauri NdFeB Magnetic foda da ɗaure

  Darasi: BNP-6, BNP-8L, BNP-8SR, BNP-8H, BNP-9, BNP-10, BNP-11, BNP-11L, BNP-12L kamar yadda kuke bukata.

  Siffa: Toshe, Ring, Arc, Disc da musamman

  Girma: Musamman

  Rufi: Black / launin toka epoxy, Parylene

  Hanyar Magnetization: Radial, fuska da yawa magnetization, da dai sauransu

 • Alluran Filastik da yawa Mai ƙarfi Magnets NdFeB Molded

  Alluran Filastik da yawa Mai ƙarfi Magnets NdFeB Molded

  Material: NdFeB Allurar da aka haɗa Magnets

  Daraja: Duk Grade don Sintered & Bonded MagnetsShape: Girman Girma: Na musamman

  Hanyar Magnetization: Multipoles

  Muna jigilar kaya zuwa duniya, muna karɓar ƙananan oda kuma muna karɓar duk hanyoyin biyan kuɗi.

 • NdFeB Abubuwan Haɗaɗɗen Matsi na Magnet Don kayan aikin likita

  NdFeB Abubuwan Haɗaɗɗen Matsi na Magnet Don kayan aikin likita

  NdFeB masu haɗa maganadisu ana ƙara yin amfani da su a cikin kayan aikin likitanci saboda ingantattun kayan maganadisu da kwanciyar hankali.Ana yin waɗannan abubuwan maganadiso ta hanyar damfara cakuda NdFeB foda da babban ɗaurin polymer mai ƙarfi a ƙarƙashin matsanancin matsin lamba, yana haifar da ƙarfi, ƙarami, da ingantaccen maganadisu wanda ya dace da amfani a aikace-aikacen likita daban-daban.

 • Rotor mara gogewa tare da alluran shaft wanda aka ƙera maganadisu NdFeB

  Rotor mara gogewa tare da alluran shaft wanda aka ƙera maganadisu NdFeB

  Na'ura mai juyi mai goge baki tare da allura mai gyare-gyaren NdFeB maganadiso fasaha ce ta juyin juya hali wacce ke canza yadda muke tunani game da injinan lantarki.Ana yin waɗannan manyan abubuwan maganadiso ta hanyar allurar NdFeB foda da babban ɗaure polymer mai girma kai tsaye a kan mashin rotor, yana haifar da ƙaramin ƙarfi da ingantaccen maganadisu tare da ingantattun kaddarorin maganadisu.

 • Smart gas mita Multi-pole zoben allura maganadisu

  Smart gas mita Multi-pole zoben allura maganadisu

  Mitar iskar gas mai wayo suna samun shahara cikin sauri azaman ingantacciyar hanya mai dacewa don aunawa da saka idanu akan amfani da iskar gas a gidaje da kasuwanci.Wani mahimmin sashi na waɗannan mitoci na gas shine magnetin zobe mai igiya da yawa, wanda ake amfani da shi don samar da ingantaccen karatu na yawan iskar gas.

 • Babu Brushless DC Motar da aka haɗa allurar Magnetic Rotor

  Babu Brushless DC Motar da aka haɗa allurar Magnetic Rotor

  Motocin DC marasa gogewa ana amfani da su sosai a aikace-aikace iri-iri, gami da kayan aikin masana'antu, na'urorin likitanci, da na'urorin lantarki masu amfani.Ɗaya daga cikin maɓalli na waɗannan injina shine na'ura mai jujjuyawar maganadisu ta haɗin gwiwa, wacce ake amfani da ita don samar da ingantaccen aiki kuma abin dogaro.

  An yi shi daga NdFeB foda da babban mai ɗaure polymer mai girma, mai jujjuyawar allurar maganadisu babban maganadisu ce mai girma wacce ke ba da kaddarorin maganadisu na musamman da kwanciyar hankali.Ana yin allurar rotor tare da maganadisu a wurin, yana haifar da ƙira mai ƙarfi, ƙarami, da ingantaccen tsari.

1234Na gaba >>> Shafi na 1/4